8XBET

8XBET

Lịch Thi Đấu bóng đá mới nhất - LTĐ chính xác

  • Ngoại Hạng Anh
  • 22:00 - 19/05
    Arsenal
    vs
    Everton
  • 22:00 - 19/05
    Brentford
    vs
    Newcastle United
  • 22:00 - 19/05
    Brighton Hove Albion
    vs
    Manchester United
  • 22:00 - 19/05
    Burnley
    vs
    Nottingham Forest
  • 22:00 - 19/05
    Chelsea
    vs
    AFC Bournemouth
  • 22:00 - 19/05
    Crystal Palace
    vs
    Aston Villa
  • 22:00 - 19/05
    Liverpool
    vs
    Wolves
  • 22:00 - 19/05
    Luton Town
    vs
    Fulham
  • 22:00 - 19/05
    Manchester City
    vs
    West Ham United
  • 22:00 - 19/05
    Sheffield United
    vs
    Tottenham Hotspur
  • La Liga
  • 00:00 - 20/05
    Athletic Bilbao
    vs
    Sevilla
  • 00:00 - 20/05
    Atletico Madrid
    vs
    Osasuna
  • 00:00 - 20/05
    FC Barcelona
    vs
    Rayo Vallecano
  • 00:00 - 20/05
    Real Betis
    vs
    Real Sociedad
  • 00:00 - 20/05
    Cadiz
    vs
    Las Palmas
  • 00:00 - 20/05
    Granada CF
    vs
    Celta Vigo
  • 00:00 - 20/05
    Mallorca
    vs
    Almeria
  • 00:00 - 20/05
    Valencia
    vs
    Girona
  • 00:00 - 20/05
    Villarreal
    vs
    Real Madrid
  • Serie A
  • 17:30 - 19/05
    Sassuolo
    vs
    Cagliari
  • 20:00 - 19/05
    Monza
    vs
    Frosinone
  • 20:00 - 19/05
    Udinese
    vs
    Empoli
  • 22:59 - 19/05
    Inter Milan
    vs
    Lazio
  • 01:45 - 20/05
    AS Roma
    vs
    Genoa
  • Ligue 1
  • 02:00 - 20/05
    Le Havre
    vs
    Marseille
  • 02:00 - 20/05
    Lens
    vs
    Montpellier
  • 02:00 - 20/05
    Lille
    vs
    Nice
  • 02:00 - 20/05
    Lorient
    vs
    Clermont
  • 02:00 - 20/05
    Lyon
    vs
    Strasbourg
  • 02:00 - 20/05
    Metz
    vs
    Paris Saint Germain (PSG)
  • 02:00 - 20/05
    Monaco
    vs
    Nantes
  • 02:00 - 20/05
    Reims
    vs
    Rennes
  • 02:00 - 20/05
    Toulouse
    vs
    Stade Brestois
  • Ngoại Hạng Nga
  • 18:15 - 19/05
    Spartak Moscow
    vs
    Rubin Kazan
  • 20:30 - 19/05
    Rostov FK
    vs
    Baltika Kaliningrad
  • 22:59 - 19/05
    Terek Grozny
    vs
    Zenit St. Petersburg
  • K League 1
  • 17:00 - 19/05
    Suwon FC
    vs
    Pohang Steelers
  • VĐQG Argentina
  • 01:00 - 20/05
    Barracas Central
    vs
    Sarmiento Junin
  • 01:30 - 20/05
    CA Platense
    vs
    Independiente
  • 03:45 - 20/05
    Banfield
    vs
    CA Huracan
  • 03:45 - 20/05
    Talleres Cordoba
    vs
    Atletico Tucuman
  • 06:00 - 20/05
    Central Cordoba SDE
    vs
    Boca Juniors
  • VĐQG Hà Lan
  • 19:30 - 19/05
    Almere City FC
    vs
    NEC Nijmegen
  • 19:30 - 19/05
    AZ Alkmaar
    vs
    FC Utrecht
  • 19:30 - 19/05
    Volendam
    vs
    Go Ahead Eagles
  • 19:30 - 19/05
    Feyenoord
    vs
    Excelsior SBV
  • 19:30 - 19/05
    Heracles Almelo
    vs
    Fortuna Sittard
  • 19:30 - 19/05
    PSV Eindhoven
    vs
    RKC Waalwijk
  • 19:30 - 19/05
    Sparta Rotterdam
    vs
    SC Heerenveen
  • 19:30 - 19/05
    Vitesse Arnhem
    vs
    AFC Ajax
  • 19:30 - 19/05
    PEC Zwolle
    vs
    FC Twente Enschede
  • La Liga 2
  • 19:00 - 19/05
    Eibar
    vs
    FC Cartagena
  • 21:15 - 19/05
    AD Alcorcon
    vs
    Real Valladolid
  • 02:00 - 20/05
    Real Zaragoza
    vs
    Racing de Ferrol
  • Bundesliga 2
  • 20:30 - 19/05
    Fortuna Dusseldorf
    vs
    Magdeburg
  • 20:30 - 19/05
    SV Elversberg
    vs
    Karlsruher SC
  • 20:30 - 19/05
    Greuther Furth
    vs
    Schalke 04
  • 20:30 - 19/05
    Hamburger SV
    vs
    Nurnberg
  • 20:30 - 19/05
    Hannover 96
    vs
    Holstein Kiel
  • 20:30 - 19/05
    Hansa Rostock
    vs
    SC Paderborn 07
  • 20:30 - 19/05
    Kaiserslautern
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 20:30 - 19/05
    VfL Osnabruck
    vs
    Hertha Berlin
  • 20:30 - 19/05
    SV Wehen Wiesbaden
    vs
    St. Pauli
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 22:59 - 19/05
    Galatasaray
    vs
    Fenerbahce
  • Ngoại Hạng Đan Mạch
  • 19:00 - 19/05
    Odense BK
    vs
    Randers FC
  • VĐQG Bỉ
  • 18:30 - 19/05
    Cercle Brugge
    vs
    Saint Gilloise
  • 23:30 - 19/05
    Anderlecht
    vs
    Club Brugge
  • 00:15 - 20/05
    KVSK Lommel
    vs
    Kortrijk
  • VĐQG Thái Lan
  • 17:30 - 19/05
    Khonkaen United
    vs
    Sukhothai
  • 18:00 - 19/05
    Nakhon Pathom FC
    vs
    BG Pathum United
  • 19:00 - 19/05
    Ratchaburi FC
    vs
    Port FC
  • VĐQG Indonesia
  • 19:00 - 19/05
    Borneo FC
    vs
    Madura United
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 22:00 - 19/05
    Ismaily
    vs
    Pyramids FC
  • VĐQG Hy Lạp
  • 00:00 - 20/05
    AEK Athens
    vs
    Lamia
  • 00:00 - 20/05
    Aris Thessaloniki
    vs
    PAOK Saloniki
  • 00:00 - 20/05
    Panathinaikos
    vs
    Olympiakos Piraeus
  • VĐQG Ba Lan
  • 17:30 - 19/05
    Cracovia Krakow
    vs
    Rakow Czestochowa
  • 20:00 - 19/05
    Warta Poznan
    vs
    Legia Warszawa
  • 22:30 - 19/05
    Widzew lodz
    vs
    Lech Poznan
  • Hạng Nhất Croatia
  • 22:00 - 19/05
    Hajduk Split
    vs
    HNK Gorica
  • 00:30 - 20/05
    ZNK Osijek
    vs
    Rijeka
  • Czech Republic 2.Liga
  • 22:00 - 19/05
    Brno
    vs
    Slavia Kromeriz
  • 22:00 - 19/05
    Chrudim
    vs
    Sigma Olomouc B
  • 22:00 - 19/05
    Vysocina jihlava
    vs
    Viktoria Zizkov
  • 22:00 - 19/05
    SK Prostejov
    vs
    Opava
  • 22:00 - 19/05
    Sparta Praha B
    vs
    FK Graffin Vlasim
  • 22:00 - 19/05
    FK MAS Taborsko
    vs
    Dukla Prague
  • 22:00 - 19/05
    SK Slovan Varnsdorf
    vs
    Marila Pribram
  • 22:00 - 19/05
    Vyskov
    vs
    Lisen
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 20:00 - 19/05
    Polonia Warszawa
    vs
    Odra Opole
  • 22:59 - 19/05
    LKS Nieciecza
    vs
    GKS Tychy
  • 01:30 - 20/05
    Lechia Gdansk
    vs
    Arka Gdynia
  • VĐQG Hungary
  • 22:15 - 19/05
    Kecskemeti TE
    vs
    ZalaegerzsegTE
  • 01:15 - 20/05
    Ferencvarosi TC
    vs
    Ujpesti
  • Poland Division 2
  • 21:00 - 19/05
    Zaglebie Lubin B
    vs
    LKS Lodz II
  • 22:30 - 19/05
    Skra Czestochowa
    vs
    OKS Stomil Olsztyn
  • 01:15 - 20/05
    Kotwica Kolobrzeg
    vs
    Hutnik Krakow
  • VĐQG Slovenia
  • 22:30 - 19/05
    FC Koper
    vs
    Maribor
  • 22:30 - 19/05
    NK Olimpija Ljubljana
    vs
    NK Bravo
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 17:00 - 19/05
    Viseu
    vs
    Maritimo
  • 17:00 - 19/05
    AVS Futebol SAD
    vs
    CD Tondela
  • 20:00 - 19/05
    Oliveirense
    vs
    Leixoes
  • 22:30 - 19/05
    Nacional da Madeira
    vs
    CD Mafra
  • 22:30 - 19/05
    Santa Clara
    vs
    Uniao Leiria
  • Cúp Khu vực Đức
  • 18:00 - 19/05
    Carl Zeiss Jena
    vs
    Eilenburg
  • 18:00 - 19/05
    SV Babelsberg 03
    vs
    VSG Altglienicke
  • 18:00 - 19/05
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Berliner AK 07
  • 18:00 - 19/05
    Chemnitzer
    vs
    Rot-Weiss Erfurt
  • 18:00 - 19/05
    Greifswalder FC
    vs
    ZFC Meuselwitz
  • 18:00 - 19/05
    Hertha BSC Berlin Youth
    vs
    Energie Cottbus
  • 18:00 - 19/05
    FC Lokomotive Leipzig
    vs
    Zwickau
  • 18:00 - 19/05
    FSV luckenwalde
    vs
    BSG Chemie Leipzig
  • 20:30 - 19/05
    St Pauli II
    vs
    Hannover 96 Am
  • 22:30 - 19/05
    BFC Viktoria 1889
    vs
    Hansa Rostock II
  • Austrian 3.Liga
  • 20:30 - 19/05
    Rheindorf Altach B
    vs
    SC Schwaz
  • VĐQG Ukraina
  • 17:00 - 19/05
    LNZ Lebedyn
    vs
    Zorya
  • 19:30 - 19/05
    Dnipro-1
    vs
    FC Shakhtar Donetsk
  • 19:30 - 19/05
    Metalist 1925 Kharkiv
    vs
    Polissya Zhytomyr
  • 19:30 - 19/05
    FC Mynai
    vs
    Kolos Kovalyovka
  • 19:30 - 19/05
    Rukh Vynnyky
    vs
    Chernomorets Odessa
  • 19:30 - 19/05
    Veres
    vs
    PFC Oleksandria
  • 19:30 - 19/05
    FC Vorskla Poltava
    vs
    Obolon Kiev
  • Ngoại Hạng Armenia
  • 20:00 - 19/05
    FC West Armenia
    vs
    BKMA
  • Slovenia 2.Liga
  • 20:00 - 19/05
    NK Bilje
    vs
    Bistrica
  • 20:00 - 19/05
    NK Brinje Grosuplje
    vs
    MNK FC Ljubljana
  • 20:00 - 19/05
    NK Nafta
    vs
    Dravinja
  • 20:00 - 19/05
    NK Rudar Velenje
    vs
    Krka
  • 20:00 - 19/05
    Tabor Sezana
    vs
    NK Primorje
  • Hungary NB Ⅱ
  • 21:00 - 19/05
    Nyiregyhaza
    vs
    Csakvari TK
  • 22:00 - 19/05
    Dafuji cloth MTE
    vs
    Pecsi MFC
  • 22:00 - 19/05
    Szombathelyi Haladas
    vs
    FC Ajka
  • 22:00 - 19/05
    Budapest Honved
    vs
    Gyirmot SE
  • 22:00 - 19/05
    Bodajk FC Siofok
    vs
    Kozarmisleny SE
  • 22:00 - 19/05
    SOROKSAR
    vs
    Kazincbarcika
  • 22:00 - 19/05
    Szeged Csanad
    vs
    MTE Mosonmagyarovar
  • 22:00 - 19/05
    Duna-Tisza
    vs
    BVSC Zuglo
  • Switzerland Promotion League
  • 19:00 - 19/05
    Yverdon II
    vs
    Portalban/Gletterens
  • Germany Bundesliga II Women
  • 19:00 - 19/05
    FFC Frankfurt II (W)
    vs
    SC Sand (W)
  • 19:00 - 19/05
    SV Weinberg (W)
    vs
    Carl Zeiss Jena (W)
  • Ngoại hạng Hồng Kông
  • 17:00 - 19/05
    Biu Chun Rangers
    vs
    Hong Kong FC
  • Austrian Frauen Bundesliga
  • 17:45 - 19/05
    Vorderland (W)
    vs
    St. Polten (W)
  • South Africa First League
  • 20:00 - 19/05
    Black Leopards
    vs
    NB La Masia
  • 20:00 - 19/05
    JDR Stars
    vs
    Maritzburg United
  • 20:00 - 19/05
    Magesi
    vs
    Venda
  • 20:00 - 19/05
    Marumo Gallants FC
    vs
    Orbit College
  • 20:00 - 19/05
    Milford
    vs
    Pretoria Callies
  • 20:00 - 19/05
    Platinum City
    vs
    Hungry Lions
  • 20:00 - 19/05
    Pretoria Univ
    vs
    Baroka FC
  • 20:00 - 19/05
    Upington City
    vs
    Casric Stars
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 19/05
    Bechem United
    vs
    Karela United FC
  • 22:00 - 19/05
    Ghana Dream FC
    vs
    Heart of Lions
  • 22:00 - 19/05
    Accra Hearts of Oak
    vs
    Aduana Stars
  • 22:00 - 19/05
    Medeama SC
    vs
    Real Tamale United
  • 22:00 - 19/05
    Nsoatreman FC
    vs
    Bibiani Gold Stars
  • 22:00 - 19/05
    Samartex
    vs
    Bofoakwa Tano
  • Andorra Super league
  • 22:00 - 19/05
    Atletic Club D Escaldes
    vs
    Atletic America
  • 22:00 - 19/05
    FC Ordino
    vs
    CE Carroi
  • 22:00 - 19/05
    FC Pas de la Casa
    vs
    CF Esperanca dAndorra
  • 22:00 - 19/05
    Penya Encarnada
    vs
    Inter Club Escaldes
  • 22:00 - 19/05
    UE Santa Coloma
    vs
    FC Santa Coloma
  • Ngoại Hạng Azerbaijan
  • 19:00 - 19/05
    Qabala
    vs
    Araz Nakhchivan
  • Nigerian Premier League
  • 22:00 - 19/05
    Rivers United
    vs
    Niger Tornadoes FC
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 17:00 - 19/05
    Sandecja Youth
    vs
    Lech Poznan (Youth)
  • 17:00 - 19/05
    Legia Warszawa (Youth)
    vs
    Zaglebie Lubin (Youth)
  • 19:00 - 19/05
    Gornik Zabrze (Youth)
    vs
    Polonia Warszawa (Youth)
  • 21:30 - 19/05
    Widzew lodz (Youth)
    vs
    Cracovia Krakow (Youth)
  • VĐQG Thụy Điển
  • 19:00 - 19/05
    Brommapojkarna
    vs
    IFK Norrkoping FK
  • 19:00 - 19/05
    Hammarby
    vs
    AIK Solna
  • 21:30 - 19/05
    GAIS
    vs
    Elfsborg
  • 21:30 - 19/05
    IFK Varnamo
    vs
    Kalmar
  • UAE Division 1 Group A
  • 21:10 - 19/05
    Al Arabi(UAE)
    vs
    Dubai United
  • 21:10 - 19/05
    Al-Dhafra
    vs
    Gulf United FC
  • 21:10 - 19/05
    Al-Hamriyah
    vs
    Al Taawon
  • 21:10 - 19/05
    Al-Jazira Al-Hamra
    vs
    Al Oruba (UAE)
  • 21:10 - 19/05
    Dubba Al-Husun
    vs
    City Club
  • 21:10 - 19/05
    Masafi
    vs
    Al-Thaid
  • 21:10 - 19/05
    Masfut
    vs
    Dibba Al-Fujairah
  • Argentine Division 2
  • 23:45 - 19/05
    Atletico Atlanta
    vs
    Atletico Rafaela
  • 01:00 - 20/05
    Arsenal de Sarandi
    vs
    Tristan Suarez
  • 01:00 - 20/05
    Guillermo Brown
    vs
    Agropecuario de Carlos Casares
  • 01:30 - 20/05
    Aldosivi Mar del Plata
    vs
    Almagro
  • 01:30 - 20/05
    Defensores Unidos
    vs
    Deportivo Madryn
  • 01:30 - 20/05
    Chacarita juniors
    vs
    Racing de Cordoba
  • 01:30 - 20/05
    Gimnasia Mendoza
    vs
    Deportivo Moron
  • 01:45 - 20/05
    Colon de Santa Fe
    vs
    Chaco For Ever
  • 02:00 - 20/05
    San Martin San Juan
    vs
    All Boys
  • 04:00 - 20/05
    Estudiantes Rio Cuarto
    vs
    Defensores de Belgrano
  • VĐQG Phần Lan
  • 20:00 - 19/05
    Gnistan Helsinki
    vs
    KuPs
  • 22:30 - 19/05
    Ekenas IF Fotboll
    vs
    Lahti
  • K League 2
  • 17:00 - 19/05
    Gyeongnam FC
    vs
    Gimpo FC
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 22:00 - 19/05
    Deportivo Laferrere
    vs
    Deportivo Merlo
  • 01:30 - 20/05
    CA Fenix Pilar
    vs
    San Martin Burzaco
  • 03:00 - 20/05
    Ferrocarril Midland
    vs
    Club Atletico Acassuso
  • Estonia Esi Liiga
  • 16:30 - 19/05
    Tabasalu Charma
    vs
    Tallinna FC Ararat TTU
  • 16:30 - 19/05
    JK Welco Elekter
    vs
    Paide Linnameeskond B
  • 16:30 - 19/05
    Viimsi MRJK
    vs
    Flora Tallinn II
  • VĐQG Estonia
  • 18:30 - 19/05
    JK Tallinna Kalev
    vs
    FC Nomme United
  • 21:00 - 19/05
    Parnu JK Vaprus
    vs
    Levadia Tallinn
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 20/05
    Berazategui
    vs
    Centro Espanol
  • 01:30 - 20/05
    El Porvenir
    vs
    Central Ballester
  • 01:30 - 20/05
    General Lamadrid
    vs
    Juventud Unida
  • 01:30 - 20/05
    Uhl Que Sa
    vs
    CA Atlas
  • 01:30 - 20/05
    Real Pilar
    vs
    Argentino de Rosario
  • VĐQG Chile
  • 23:30 - 19/05
    Nublense
    vs
    O.Higgins
  • 04:30 - 20/05
    Colo Colo
    vs
    Palestino
  • VĐQG Ecuador
  • 01:00 - 20/05
    Mushuc Runa
    vs
    Delfin SC
  • 03:30 - 20/05
    Sociedad Deportiva Aucas
    vs
    Universidad Catolica
  • 06:00 - 20/05
    Cumbaya FC
    vs
    Barcelona SC(ECU)
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 19/05
    Danubio FC
    vs
    Racing Club Montevideo
  • 01:00 - 20/05
    Boston River
    vs
    Cerro Montevideo
  • 03:30 - 20/05
    Wanderers FC
    vs
    Cerro Largo
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 02:15 - 20/05
    Sol de America
    vs
    Cerro Porteno
  • 04:30 - 20/05
    General Caballero LJM
    vs
    Sportivo Luqueno
  • Chile Primera B
  • 23:30 - 19/05
    CSD Antofagasta
    vs
    CD Magallanes
  • 02:00 - 20/05
    Santiago Wanderers
    vs
    Curico Unido
  • Oman Professional League
  • 22:15 - 19/05
    Al-Nasr(OMA)
    vs
    Sur Club
  • 22:15 - 19/05
    Al Rustaq
    vs
    Dhufar
  • 22:15 - 19/05
    Al-Seeb
    vs
    Al-Nahda Muscat
  • 22:15 - 19/05
    Al Shabab(OMA)
    vs
    Bahla
  • 22:15 - 19/05
    Al Wehda(OMA)
    vs
    Oman Club
  • 22:15 - 19/05
    ibri
    vs
    Sohar Club
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 20/05
    AD Tarma
    vs
    Comerciantes Unidos
  • 03:30 - 20/05
    Los Chankas
    vs
    Alianza Atletico Sullana
  • 06:00 - 20/05
    Carlos Manucci
    vs
    Univ.Cesar Vallejo
  • VĐQG Georgia
  • 22:00 - 19/05
    Gagra Tbilisi
    vs
    FC Telavi
  • 22:59 - 19/05
    FC Kolkheti Poti
    vs
    Torpedo Kutaisi
  • 00:00 - 20/05
    Dinamo Batumi
    vs
    FC Saburtalo Tbilisi
  • Estonia Teine Liiga
  • 16:30 - 19/05
    Tallinna JK Legion
    vs
    FC Kuressaare II
  • 16:30 - 19/05
    Tartu Kalev
    vs
    Nomme JK Kalju II
  • 16:30 - 19/05
    Tartu JK Maag Tammeka B
    vs
    Viljandi Tulevik
  • 16:30 - 19/05
    Johvi FC Lokomotiv
    vs
    Trans Narva B
  • Hạng Nhất Séc
  • 22:00 - 19/05
    Sokol Brozany
    vs
    Hradec Kralove B
  • 22:00 - 19/05
    SK Zapy
    vs
    Pardubice B
  • Uzbek League
  • 21:00 - 19/05
    Navbahor Namangan
    vs
    Neftchi Fargona
  • 21:00 - 19/05
    OTMK Olmaliq
    vs
    Sogdiana Jizak
  • Hạng 2 Georgia
  • 20:00 - 19/05
    FC Sioni Bolnisi
    vs
    Kolkheti 1913 Poti
  • 20:00 - 19/05
    FC Metalurgi Rustavi
    vs
    Aragvi Dusheti
  • 20:00 - 19/05
    WIT Georgia Tbilisi
    vs
    Spaeri FC
  • 21:00 - 19/05
    Dinamo Tbilisi II
    vs
    Gareji Sagarejo
  • 22:59 - 19/05
    Shturmi
    vs
    Lokomotiv Tbilisi
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 19:00 - 19/05
    FC Shakhtyor Karagandy
    vs
    Tobol Kostanai
  • 19:00 - 19/05
    FC Zhetysu Taldykorgan
    vs
    Kyzylzhar Petropavlovsk
  • 22:59 - 19/05
    FK Yelimay Semey
    vs
    FC Kairat Almaty
  • VĐQG Lithuania
  • 21:00 - 19/05
    Dziugas Telsiai
    vs
    Banga Gargzdai
  • 22:25 - 19/05
    FK Zalgiris Vilnius
    vs
    Kauno Zalgiris
  • VĐQG Latvia
  • 22:00 - 19/05
    Jelgava
    vs
    Riga FC
  • 01:00 - 20/05
    FK Auda Riga
    vs
    FK Liepaja
  • FNL Nga
  • 19:00 - 19/05
    Torpedo Miass
    vs
    Spartak Kostroma
  • 19:00 - 19/05
    Tekstilshchik Ivanovo
    vs
    Avangard
  • 19:00 - 19/05
    Chelyabinsk
    vs
    FC Ufa
  • 19:00 - 19/05
    Metallurg Lipetsk
    vs
    Sibir-M Novosibirsk
  • 19:00 - 19/05
    Rodina Moskva II
    vs
    Rotor Volgograd
  • 20:00 - 19/05
    Dinamo Briansk
    vs
    Volga Ulyanovsk
  • 20:00 - 19/05
    FK Kaluga
    vs
    Khimik Dzerzhinsk
  • 20:00 - 19/05
    Mashuk-KMV
    vs
    Irtysh 1946 Omsk
  • 20:30 - 19/05
    FK Krasnodar 2
    vs
    FK Chayka Pesch
  • 22:00 - 19/05
    FC Murom
    vs
    Veles
  • Lithuania - 2.Division
  • 18:00 - 19/05
    Ekranas Panevezys
    vs
    Hegelmann Litauen II
  • 20:00 - 19/05
    Siauliai B
    vs
    Atomsfera Mazeikiai
  • USA Women
  • 04:00 - 20/05
    Gotham FC (W)
    vs
    Chicago Red Stars (W)
  • 05:00 - 20/05
    OL Reign Reign (W)
    vs
    Orlando Pride (W)
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 00:00 - 20/05
    Dinamo Minsk
    vs
    Shakhter Soligorsk
  • Italian Women Division 1
  • 17:30 - 19/05
    Pomigliano (W)
    vs
    Napoli (W)
  • 19:30 - 19/05
    Roma CF (W)
    vs
    Fiorentina (W)
  • Scotland WPL
  • 18:00 - 19/05
    Dundee United (W)
    vs
    Motherwell (W)
  • 18:00 - 19/05
    Hamilton FC (W)
    vs
    Montrose LFC (W)
  • 18:00 - 19/05
    Spartans (W)
    vs
    Aberdeen (W)
  • 20:10 - 19/05
    Glasgow Rangers (W)
    vs
    Partick Thistle (W)
  • 20:10 - 19/05
    Celtic (W)
    vs
    Hibernian (W)
  • 20:10 - 19/05
    Glasgow City (W)
    vs
    Hearts (W)
  • VĐQG Áo
  • 22:00 - 19/05
    Red Bull Salzburg
    vs
    LASK Linz
  • 22:00 - 19/05
    Rapid Wien
    vs
    TSV Hartberg
  • 22:00 - 19/05
    Sturm Graz
    vs
    SK Austria Klagenfurt
  • Brazil womens League
  • 04:30 - 20/05
    Ferroviaria SP (W)
    vs
    America Mineiro (W)
  • VĐQG Romania
  • 18:30 - 19/05
    FC Otelul Galati
    vs
    Universitaea Cluj
  • 01:00 - 20/05
    Rapid Bucuresti
    vs
    FC Steaua Bucuresti
  • Ukraine Division 2
  • 17:00 - 19/05
    Dinaz Vyshgorod
    vs
    Metalist Kharkiv
  • 17:00 - 19/05
    FC Chernigiv
    vs
    Nyva Ternopil
  • 17:00 - 19/05
    Hirnyk-Sport
    vs
    FC Bukovyna chernivtsi
  • 17:00 - 19/05
    Kremin Kremenchuk
    vs
    Khust City
  • 17:00 - 19/05
    Metalurh Zaporizhya
    vs
    Podillya Khmelnytskyi
  • Finland Women Premier League
  • 18:00 - 19/05
    PK-35 RY (W)
    vs
    HPS (W)
  • Sweden Div 3 Mellersta
  • 18:00 - 19/05
    Bergnasets AIK
    vs
    Umea FC Academy
  • 18:00 - 19/05
    FBK Balkan
    vs
    Rappe GOIF
  • 19:00 - 19/05
    Atvidabergs
    vs
    Syrianska FC
  • 19:00 - 19/05
    Bergdalens IK
    vs
    BK Astrio
  • 19:00 - 19/05
    Lidkopings FK
    vs
    Sifhalla
  • 20:00 - 19/05
    Syrianska Botkyrka IF
    vs
    Mjolby AI FF
  • 21:00 - 19/05
    Viggbyholms
    vs
    Kungsangens IF
  • 21:00 - 19/05
    Smedby AIS
    vs
    Haninge
  • 21:00 - 19/05
    Kristianstads FF
    vs
    Hassleholms IF
  • Swden Women Divi.1
  • 19:00 - 19/05
    IK Uppsala (W)
    vs
    Sunnana SK (W)
  • 21:00 - 19/05
    IFK Kalmar (W)
    vs
    Eskilstuna United (W)
  • Sweden Damallsvenskan
  • 19:00 - 19/05
    Orebro (W)
    vs
    Pitea IF (W)
  • 20:00 - 19/05
    Linkopings (W)
    vs
    Djurgardens (W)
  • 20:00 - 19/05
    Trelleborgs FF (W)
    vs
    Brommapojkarna (W)
  • Croatia 2.HNL
  • 19:50 - 19/05
    HNK Sibenik
    vs
    HNK Vukovar 91
  • 22:30 - 19/05
    NK Croatia Zmijavci
    vs
    NK Dugopolje
  • JFL
  • 17:30 - 19/05
    Okinawa SV
    vs
    Sony Sendai
  • FNL 2
  • 17:00 - 19/05
    Krylia Sovetov II
    vs
    FC Nizhny Novgorod II
  • 18:00 - 19/05
    Zenit-2 St.Petersburg
    vs
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
  • 18:00 - 19/05
    Arsenal Tula II
    vs
    SKA Khabarovsk II
  • 18:00 - 19/05
    FK Kosmos Dolgoprudny
    vs
    FK Ryazan
  • 18:00 - 19/05
    Zenit Penza
    vs
    Kvant Obninsk
  • 18:00 - 19/05
    Saturn Moscow
    vs
    Chertanovo Moscow
  • 20:00 - 19/05
    FK Astrakhan
    vs
    Dinamo Makhachkala B
  • 20:00 - 19/05
    FK Kolomna
    vs
    Salyut-Energia Belgorod
  • 20:30 - 19/05
    FK Pobeda Junior
    vs
    Rubin Yalta
  • 21:00 - 19/05
    Kompozit
    vs
    Dinamo Vladivostok
  • 21:00 - 19/05
    FK Spartak Tambov
    vs
    Strogino Moscow
  • 01:00 - 20/05
    Spartak Moscow II
    vs
    Torpedo Vladimir
  • Sweden Division 1
  • 17:00 - 19/05
    Friska Viljor FC
    vs
    Vasalunds IF
  • 18:00 - 19/05
    AFC Eskilstuna
    vs
    Sollentuna United
  • 19:00 - 19/05
    Pitea IF
    vs
    FC Stockholm Internazionale
  • 20:00 - 19/05
    Umea FC
    vs
    Karlbergs BK
  • 21:00 - 19/05
    Ariana
    vs
    FC Trollhattan
  • 21:00 - 19/05
    Ljungskile
    vs
    Jonkopings Sodra IF
  • 21:00 - 19/05
    Lunds BK
    vs
    Tvaakers IF
  • 21:00 - 19/05
    Onsala BK
    vs
    Norrby IF
  • 22:00 - 19/05
    Assyriska
    vs
    Assyriska United IK
  • Sweden Superettan
  • 18:00 - 19/05
    Landskrona BoIS
    vs
    Orebro
  • 20:00 - 19/05
    Sandvikens IF
    vs
    Varbergs BoIS FC
  • Hạng Nhất Belarus
  • 19:00 - 19/05
    Lokomotiv Gomel
    vs
    Energetik-BGU Minsk
  • 20:00 - 19/05
    Torpedo-2 Zhodino
    vs
    Volna Pinsk
  • 22:00 - 19/05
    FK Bumprom
    vs
    Dnepr Rohachev
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 19:00 - 19/05
    FC Ilves-Kissat
    vs
    Tampere United
  • 20:00 - 19/05
    GBK Kokkola
    vs
    SJK Akatemia B
  • 20:00 - 19/05
    Kuopion Elo
    vs
    OPS-jp
  • 20:30 - 19/05
    OLS Oulu
    vs
    PK Keski Uusimaa
  • 22:30 - 19/05
    TPV Tampere
    vs
    Inter Turku II
  • Latvia Division 2
  • 18:00 - 19/05
    Saldus SS/Leevon
    vs
    Skanstes SK
  • 20:00 - 19/05
    JDFS Alberts
    vs
    Rezekne/BJSS
  • 22:00 - 19/05
    FK Ventspils
    vs
    Ogre United
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 19:00 - 19/05
    Ravshan Kulob
    vs
    FC Kuktosh
  • 20:00 - 19/05
    FC Istiklol Dushanbe
    vs
    FK Eskhata
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 19/05
    Chicken Inn
    vs
    Simba Bhora
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 20:00 - 19/05
    SJK Akatemia
    vs
    SalPa
  • 22:30 - 19/05
    Jaro
    vs
    PK-35 Vantaa
  • 22:30 - 19/05
    MP MIKELI
    vs
    JaPS
  • Azadegan League
  • 21:45 - 19/05
    Esteghlal Mollasani
    vs
    Fajr Sepasi
  • Ngoại Hạng Israel
  • 00:00 - 20/05
    Hapoel Petah Tikva
    vs
    Maccabi Netanya
  • Hạng Nhì Brazil
  • 21:00 - 19/05
    Santos
    vs
    Brusque FC
  • 02:00 - 20/05
    Chapecoense SC
    vs
    Ponte Preta
  • 02:00 - 20/05
    Mirassol
    vs
    Ituano SP
  • 02:00 - 20/05
    Operario Ferroviario PR
    vs
    Ceara
  • Brasileiro, Serie C
  • 02:30 - 20/05
    Remo Belem (PA)
    vs
    Tombense
  • 02:30 - 20/05
    Londrina PR
    vs
    Sao Bernardo
  • 05:00 - 20/05
    Ferroviario CE
    vs
    ABC RN
  • Ngoại Hạng Đài Loan
  • 17:30 - 19/05
    Ming Chuan University
    vs
    Athletic Club Taipei
  • 17:30 - 19/05
    Tainan City Steel
    vs
    Hang Yuen FC
  • Denmark - 2.Liga
  • 19:00 - 19/05
    Thisted FC
    vs
    HIK Hellerup
  • Czech Republic Cambrinus Liga Women
  • 19:00 - 19/05
    Slovacko (W)
    vs
    Slovan Liberec (W)
  • Ngoại hạng Scotland
  • 21:00 - 19/05
    Livingston
    vs
    Hibernian
  • 21:00 - 19/05
    Motherwell
    vs
    Saint Johnstone
  • 21:00 - 19/05
    Ross County
    vs
    Aberdeen
  • Serbia Prva Liga
  • 22:00 - 19/05
    Kolubara
    vs
    Sevojno Uzice
  • 22:00 - 19/05
    Metalac Gornji Milanovac
    vs
    Mladost Novi Sad
  • 22:00 - 19/05
    FK Radnicki Novi Belgrad
    vs
    FK Vrsac
  • 22:00 - 19/05
    Proleter Novi Sad
    vs
    FK Dubocica
  • VĐQG Jordan
  • 22:59 - 19/05
    Ramtha Club
    vs
    Al-Ahly
  • 22:59 - 19/05
    Al Aqaba SC
    vs
    Maan
  • 22:59 - 19/05
    Shabab AlOrdon
    vs
    Moghayer Al Sarhan
  • 22:59 - 19/05
    Al Wihdat Amman
    vs
    Sahab SC
  • VĐQG Bulgaria
  • 00:30 - 20/05
    Cherno More Varna
    vs
    Ludogorets Razgrad
  • VĐQG Venezuela
  • 04:30 - 20/05
    Carabobo FC
    vs
    Angostura FC
  • VĐQG Singapore
  • 17:00 - 19/05
    Tanjong Pagar Utd
    vs
    Balestier Khalsa FC
  • VĐQG Malaysia
  • 19:15 - 19/05
    Penang
    vs
    Terengganu
  • Italy C1
  • 22:45 - 19/05
    Cesena
    vs
    Juve Stabia
  • 22:59 - 19/05
    Novara
    vs
    US Fiorenzuola
  • 22:59 - 19/05
    Vis Pesaro
    vs
    Recanatese
  • 01:30 - 20/05
    Potenza
    vs
    Nuova Monterosi
  • 01:30 - 20/05
    AC Monopoli
    vs
    Francavilla
  • V.League 2
  • 17:00 - 19/05
    Hoa Binh
    vs
    TTBD Phu Dong
  • 18:00 - 19/05
    Binh Phuoc
    vs
    Dong Nai Berjaya
  • 19:15 - 19/05
    PVF-CAND
    vs
    Dong Tam Long An
  • VĐQG Colombia
  • 05:30 - 20/05
    Atletico Junior Barranquilla
    vs
    Deportivo Pereira
  • Hạng Nhất Séc
  • 20:00 - 19/05
    Teplice
    vs
    Hradec Kralove
  • 22:00 - 19/05
    Dynamo Ceske Budejovice
    vs
    Baumit Jablonec
  • 22:00 - 19/05
    Pardubice
    vs
    MFK Karvina
  • 22:00 - 19/05
    Tescoma Zlin
    vs
    Bohemians 1905
  • Liga de Elite
  • 17:00 - 19/05
    Cheng Fung
    vs
    Benfica de Macau
  • 19:00 - 19/05
    Hang Sai
    vs
    Chao Pak Kei
  • Spanish Segunda Division B
  • 17:00 - 19/05
    CE Europa
    vs
    Real Betis B
  • 17:00 - 19/05
    CD Izarra
    vs
    Formentera
  • 22:59 - 19/05
    CF Badalona
    vs
    Orihuela CF
  • 22:59 - 19/05
    UD Logrones
    vs
    CD Guijuelo
  • 22:59 - 19/05
    Numancia
    vs
    Utebo FC
  • 22:59 - 19/05
    UD Marbella
    vs
    Getafe B
  • 22:59 - 19/05
    Pontevedra
    vs
    Real Zaragoza B
  • 22:59 - 19/05
    Real Aviles
    vs
    Manchego Ciudad
  • 00:00 - 20/05
    Yeclano Deportivo
    vs
    Lleida
  • 00:30 - 20/05
    Zamora CF
    vs
    Sant Andreu
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 20/05
    Club Guabira
    vs
    Aurora
  • 04:30 - 20/05
    Bolivar
    vs
    Real Tomayapo
  • 06:30 - 20/05
    Jorge Wilstermann
    vs
    The Strongest
  • VĐQG Guatemala
  • 03:30 - 20/05
    CSD Municipal
    vs
    Deportivo Mixco
  • Bahraini Premier League
  • 22:59 - 19/05
    Al-Hala
    vs
    Al-Ahli(BHR)
  • 22:59 - 19/05
    Al Hidd
    vs
    Najma Manama
  • 22:59 - 19/05
    Al-Muharraq
    vs
    Sitra
  • 22:59 - 19/05
    Al-Shabbab
    vs
    Busaiteen
  • 22:59 - 19/05
    East Riffa
    vs
    Al Khaldiya
  • Chinese FA Cup
  • 18:30 - 19/05
    Hangzhou Qiantang
    vs
    Chongqing Tonglianglong
  • Tunisian Cup
  • 20:30 - 19/05
    Olympique de Beja
    vs
    Jerba Midoun
  • 20:30 - 19/05
    U.S.Monastir
    vs
    AS Gabes
  • 20:30 - 19/05
    Progres Sakiet Eddaier
    vs
    C.A.Bizertin
  • 20:30 - 19/05
    Sporting Ben Arous
    vs
    Jeunesse Sportive Omrane
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 18:15 - 19/05
    Tuv Buganuud
    vs
    SP Falcons
  • CAF Confederation Cup
  • 00:00 - 20/05
    Zamalek
    vs
    Renaissance Sportive de Berkane
  • Kenya Premier League
  • 17:00 - 19/05
    Nzoia United
    vs
    Nairobi Star City
  • 19:00 - 19/05
    Bandari
    vs
    Sofapaka FC
  • 19:00 - 19/05
    Gor Mahia
    vs
    Muhoroni Youth
  • 19:00 - 19/05
    AFC Leopards
    vs
    Bidco United
  • Portugal Liga 3
  • 21:00 - 19/05
    Academica Coimbra
    vs
    Varzim
  • 21:00 - 19/05
    Lusitania FC
    vs
    Alverca
  • 21:00 - 19/05
    Sporting Braga II
    vs
    Atletico Clube Purtugal
  • Ukraine Division 3
  • 17:00 - 19/05
    UCSA
    vs
    FC Trostianets
  • 17:00 - 19/05
    Zvyahel NV
    vs
    Skala 1911 Stryi
  • Iceland 3 Deild
  • 00:00 - 20/05
    Magni
    vs
    KV Reykjavik
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 20/05
    Sao Paulo (Youth)
    vs
    OSTO youth team
  • Peru B League
  • 22:59 - 19/05
    Ayacucho Futbol Club
    vs
    CD Coopsol
  • 03:15 - 20/05
    Deportivo Llacuabamba
    vs
    Molinos El Pirata
  • Columbia women.s League
  • 03:00 - 20/05
    Deportivo Pereira (W)
    vs
    Independiente Santa Fe (W)
  • Brazil Serie D
  • 01:30 - 20/05
    Brasiliense
    vs
    Mixto EC
  • 02:00 - 20/05
    Tocantinopolis
    vs
    Altos/PI
  • 02:00 - 20/05
    Cameta EC
    vs
    Moto Club Sao Luis MA
  • 02:00 - 20/05
    Treze Campina Grande PB
    vs
    Iguatu CE
  • 02:00 - 20/05
    Retro/PE
    vs
    Itabaiana(SE)
  • 03:00 - 20/05
    Fluminense PI
    vs
    River PI
  • 03:00 - 20/05
    Concordia AC
    vs
    Barra FC
  • 03:00 - 20/05
    Costa Rica MS
    vs
    Pouso Alegre
  • 03:00 - 20/05
    katalang BA
    vs
    Anapolis FC
  • 04:00 - 20/05
    America FC Natal RN
    vs
    Potiguar RN
  • England League 2
  • 19:00 - 19/05
    Crawley Town
    vs
    Crewe Alexandra
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 21:00 - 19/05
    Betim FC
    vs
    Nacional AC MG
  • 02:00 - 20/05
    Varginha EC
    vs
    Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
  • Philippines UFL
  • 16:30 - 19/05
    Tuloy Football Club
    vs
    Manila Digger FC
  • 19:00 - 19/05
    Philippine Army
    vs
    Loyola Meralco Sparks
  • CAF African Womens U17
  • 19:00 - 19/05
    Kenya (W) U17
    vs
    Ethiopia U17 (W)
  • 22:59 - 19/05
    Liberia U17 (W)
    vs
    Senegal (W) U17
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 21:00 - 19/05
    Vitoria FC Setubal U19
    vs
    SC Lusitania Dos Acores U19
  • CAF U-17 Championship
  • 22:00 - 19/05
    Togo U17
    vs
    Burkina Faso U17
  • 01:00 - 20/05
    Nigeria U17
    vs
    Niger U17
  • Slovakia 3.Liga
  • 22:00 - 19/05
    FK Svidnik
    vs
    MFK Vranov nad Topou
  • 22:00 - 19/05
    FTC Filakovo
    vs
    Lipany
  • 22:00 - 19/05
    TJ Banik Kalinovo
    vs
    TJ Tatran Oravske Vesele
  • 22:00 - 19/05
    TeslaStropkov
    vs
    Namestovo
  • 22:00 - 19/05
    FK Podkonice
    vs
    OK castkovce
  • Portugal Campeonato Nacional
  • 18:00 - 19/05
    Lusitano GC Moncarapachense
    vs
    SC Lusitania
  • 22:59 - 19/05
    Amarante
    vs
    Pevidem SC
  • 22:59 - 19/05
    S. Joao Ver
    vs
    Limianos
  • 22:59 - 19/05
    UD Santarem
    vs
    Vitoria Setubal
  • Chile Primera D
  • 23:30 - 19/05
    Provincial Ovalle
    vs
    Real Juventud San Joaquin
  • 02:00 - 20/05
    General VelAsquez
    vs
    D. Concepcion
  • 05:00 - 20/05
    Lautaro de Buin
    vs
    Concon National
  • Argentine Torneo A
  • 21:00 - 19/05
    Atenas
    vs
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
  • 01:00 - 20/05
    Santa Marina Tandil
    vs
    Villa Mitre
  • 01:00 - 20/05
    Club Circulo Deportivo
    vs
    Germinal de Rawson
  • 01:30 - 20/05
    Union Sunchales
    vs
    G.San Martin Formosa
  • 01:30 - 20/05
    Olimpo Bahia Blanca
    vs
    Sansinena
  • 01:30 - 20/05
    San Martin Mendoza
    vs
    Deportivo Camioneros
  • 01:30 - 20/05
    El Linqueno
    vs
    Gimnasia C. Uruguay
  • 01:30 - 20/05
    Defensores Pronunciamiento
    vs
    Independiente Chivilcoy
  • 01:30 - 20/05
    Crucero del Norte
    vs
    Juventud Antoniana
  • 02:00 - 20/05
    CDA Monte Miaz
    vs
    CA Juventud Unida San Luis
  • 02:00 - 20/05
    Gutierrez
    vs
    Club Ciudad de Bolivar
  • 02:00 - 20/05
    Club Cipolletti
    vs
    Kimberley Mar del Plata
  • 02:00 - 20/05
    Boca Unidos
    vs
    Sarmiento de La Banda
  • 02:00 - 20/05
    Sol de America de Formosa
    vs
    Sarmiento Resistencia
  • 02:00 - 20/05
    Estudiantes de San Luis
    vs
    Huracan Las Heras
  • 02:00 - 20/05
    Sportivo Las Parejas
    vs
    Sportivo Belgrano
  • 02:00 - 20/05
    CA 9 de Julio Rafaela
    vs
    Douglas Haig
  • USA MLS Next Pro
  • 02:00 - 20/05
    International Miami B
    vs
    Carolina Core
  • 02:00 - 20/05
    MINNESOTA United B
    vs
    Tacoma Defiance
  • 02:00 - 20/05
    New England Revolution B
    vs
    Philadelphia Union II
  • 04:00 - 20/05
    New York Red Bulls B
    vs
    Cincinnati II
  • The women league of Argentina
  • 21:00 - 19/05
    CA Independiente (W)
    vs
    UAI Urquiza (W)
  • 00:00 - 20/05
    Gimnasia LP (W)
    vs
    Excursionistas (W)
  • 01:00 - 20/05
    Belgrano (W)
    vs
    San Luis FC (W)
  • USL League One
  • 04:30 - 20/05
    Alexandria Reds
    vs
    Annapolis Blues
  • 05:00 - 20/05
    Spokane Velocity
    vs
    Forward Madison FC
  • USA USL League Two
  • 04:00 - 20/05
    Nani Lian
    vs
    Midlakes United
  • 05:00 - 20/05
    Long Island Rough Riders
    vs
    New Jersey Copa
  • 05:00 - 20/05
    Miami AC
    vs
    Sarasota Paradise
  • 05:30 - 20/05
    Weston
    vs
    Swan City SC
  • VĐQG Costa Rica
  • 06:00 - 20/05
    Deportivo Saprissa
    vs
    AD San Carlos
  • Poland Cup Women
  • 18:00 - 19/05
    GKS Katowice (W)
    vs
    Slask Wroclaw (W)
  • Italy Serie D
  • 21:00 - 19/05
    Chisola
    vs
    FC Vado
  • 21:00 - 19/05
    Desenzano Calvina
    vs
    Varesina Calcio
  • 21:00 - 19/05
    Bassano
    vs
    ACD Campodarsego
  • 21:00 - 19/05
    Ravenna
    vs
    US Corticella
  • 21:00 - 19/05
    L'Aquila
    vs
    Sambenedettese
  • 21:00 - 19/05
    Trapani
    vs
    Cavese
  • 21:00 - 19/05
    ASD Alcione
    vs
    ASD Caldiero Terme
  • 21:00 - 19/05
    Nuovo Campobasso
    vs
    Athletic Carpi
  • 22:59 - 19/05
    ASD Martina Franca
    vs
    Nardo
  • 01:30 - 20/05
    Grosseto
    vs
    Tau calcio
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 19/05
    IA Sud America
    vs
    Albion FC
  • 20:00 - 19/05
    Uruguay Montevideo
    vs
    CA Juventud
  • 01:00 - 20/05
    CA Atenas
    vs
    Colon CF
  • 01:30 - 20/05
    Tacuarembo
    vs
    Plaza Colonia
  • Mexico Youth U23
  • 22:59 - 19/05
    Necaxa U23
    vs
    Pachuca U23
  • Albania Super league
  • 21:00 - 19/05
    KF Laci
    vs
    Flamurtari
  • 01:00 - 20/05
    Egnatia
    vs
    Vllaznia Shkoder
  • Poland III Liga
  • 16:30 - 19/05
    Korona II Kielce
    vs
    GKS Nowiny
  • 17:00 - 19/05
    Pelikan Lowicz
    vs
    Sieradz
  • 17:00 - 19/05
    Slask Wroclaw II
    vs
    Rakow Czestochowa 2
  • 18:00 - 19/05
    Podlasie Biala Podlaska
    vs
    Wislanie Jaskowice
  • 20:00 - 19/05
    Stargard Szczecinski
    vs
    Swit Szczecin
  • 20:00 - 19/05
    Pilica Bialobrzegi
    vs
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
  • 21:00 - 19/05
    KS Wiazownica
    vs
    Garbarnia Krakow
  • 22:00 - 19/05
    Avia Swidnik
    vs
    Chelmianka Chelm
  • 22:00 - 19/05
    Olimpia Elblag II
    vs
    Rominta Goldap
  • Ireland FAI Cup
  • 20:00 - 19/05
    Pike Rovers
    vs
    Villa FC
  • 20:00 - 19/05
    Ballyfermot United
    vs
    Rockmount
  • 20:30 - 19/05
    Wilton United
    vs
    Glebe North FC
  • ICE WC
  • 21:00 - 19/05
    Afturelding (W)
    vs
    Vikingur Reykjavik (W)
  • 21:00 - 19/05
    Valur (W)
    vs
    Fram Reykjavik (W)
  • 21:30 - 19/05
    Hafnarfjordur (W)
    vs
    Fjardab Hottur Leiknir (W)
  • 22:59 - 19/05
    Trottur Reykjavik (W)
    vs
    Fylkir (W)
  • 02:30 - 20/05
    Stjarnan Gardabaer (W)
    vs
    Breidablik (W)
  • Qatar Prince Cup
  • 22:59 - 19/05
    Al-Garrafa
    vs
    Qatar SC
  • Jamaica Premier League
  • 03:00 - 20/05
    Waterhouse FC
    vs
    Arnett Gardens
  • 06:30 - 20/05
    Mount Pleasant FA
    vs
    Cavalier FC
  • AFC U-17 Women’s Championship
  • 18:00 - 19/05
    Japan (W) U17
    vs
    North Korea (W) U17
  • Ivory Coast Premier Division
  • 22:30 - 19/05
    SOL FC Abobo
    vs
    AS Denguele
  • 01:00 - 20/05
    Stade d Abidjan
    vs
    AF Amadou Diallo Djekanou
  • Senegal Premier League
  • 00:00 - 20/05
    Casamance
    vs
    Mbour
  • 00:00 - 20/05
    ASC Jaraaf
    vs
    Jamono Fatick
  • 00:00 - 20/05
    Pikine
    vs
    Teunhueth FC
  • 00:00 - 20/05
    SONACOS
    vs
    US Ouakam Dakar
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 19/05
    Sportivo San Lorenzo
    vs
    Deportivo Carapegua
  • 21:00 - 19/05
    Martin Ledesma
    vs
    Sol de America Pastoreo
  • Giao Hữu CLB
  • 16:30 - 19/05
    MFA Zalgiris (W)
    vs
    Gintra Universitetas (W)
  • 20:00 - 19/05
    Crusaders Newtownabbey Strikers (W)
    vs
    Shamrock Rovers (W)
  • 00:00 - 20/05
    Sligo Rovers (W)
    vs
    Glentoran (W)
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:00 - 19/05
    CD Colonia Moscardo
    vs
    Mostoles
  • 17:00 - 19/05
    Almeria B
    vs
    Atletico Malagueno
  • 17:00 - 19/05
    CD Varea
    vs
    CD Anguiano
  • 17:00 - 19/05
    Las Rozas
    vs
    Leganes B
  • 17:30 - 19/05
    AE Prat
    vs
    LHospitalet
  • 18:00 - 19/05
    Las Palmas Atletico
    vs
    CD Union Sur Yaiza
  • 22:00 - 19/05
    UC Ceares
    vs
    CD Lealtad
  • 22:00 - 19/05
    Ceuta B
    vs
    Lucena CF
  • 22:59 - 19/05
    CF Vimenor
    vs
    SD Laredo
  • 22:59 - 19/05
    L Entregu CF
    vs
    Sporting de Gijon B
  • 22:59 - 19/05
    Quintanar Del Rey
    vs
    Cazalegas
  • 22:59 - 19/05
    CD Caspe
    vs
    CD Cuarte Industrial
  • 22:59 - 19/05
    Epila CF
    vs
    CD Ebro
  • 22:59 - 19/05
    Oyonesa Tudelano
    vs
    Alfaro
  • 22:59 - 19/05
    CyD Leonesa Jupiter Leones B
    vs
    Atletico Tordesillas
  • 22:59 - 19/05
    CD Utiel
    vs
    Jove Espanol
  • 23:30 - 19/05
    SP Villafranca
    vs
    CD Azuaga
  • 23:30 - 19/05
    CD Pozoblanco
    vs
    Xerez Deportivo FC
  • 00:00 - 20/05
    CF Badalona B
    vs
    UE Vilassar de Mar
  • 00:00 - 20/05
    UD Torre del Mar
    vs
    Real Jaen CF
  • 00:00 - 20/05
    Caravaca CF
    vs
    CD Cieza
  • 00:00 - 20/05
    Moralo CP
    vs
    CD Coria
  • 00:00 - 20/05
    Suokuaili Moss
    vs
    Toledo
  • 01:00 - 20/05
    UD Ourense
    vs
    Arosa SC
  • Zambia Super League
  • 20:00 - 19/05
    Nkana FC
    vs
    Kansanshi Dynamos
  • Austria Landesliga
  • 20:00 - 19/05
    DSG Sele Zell
    vs
    St Michael Lav
  • France U19 League Women
  • 20:00 - 19/05
    Lyon U19 (W)
    vs
    Dijon U19 (W)
  • 20:00 - 19/05
    Reims U19 (W)
    vs
    Metz U19 (W)
  • 20:00 - 19/05
    Bordeaux U19 (W)
    vs
    St Etienne U19 (W)
  • Belarus Womens Premier League
  • 18:00 - 19/05
    Energetik-BGU Minsk (W)
    vs
    FC Gomel (W)
  • 21:00 - 19/05
    Bobruichanka Bobruisk (W)
    vs
    Dnepr Mogilev (W)
  • Ethiopia Premier League
  • 19:00 - 19/05
    Adama City
    vs
    Sidama Bunna
  • 22:00 - 19/05
    Shashemene Kenema FC
    vs
    Ethiopia Bunna
  • Burundi Cup
  • 20:00 - 19/05
    Le Messager Ngozi
    vs
    Rukinzo FC
  • Switzerland Division 1 Women
  • 21:00 - 19/05
    Servette (W)
    vs
    Young Boys (W)
  • Czech Group D League
  • 22:00 - 19/05
    FC Strani
    vs
    FC Prerov
  • 22:00 - 19/05
    Frenstat Pod Radhostem
    vs
    Bohumin
  • Gambia Division 2
  • 23:30 - 19/05
    Unique Global FC
    vs
    Jarra West FC
  • 23:30 - 19/05
    RS Tallinding
    vs
    Gambian Dutch Lions
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 01:00 - 20/05
    Resende-RJ
    vs
    Americano RJ
  • Venezuela Segunda Division
  • 02:30 - 20/05
    Deportivo Miranda
    vs
    AC Minerven FC Bolivar
  • 02:30 - 20/05
    Atletico La Cruz
    vs
    Dynamo Puerto FC
  • 02:30 - 20/05
    Atletico El Vigia
    vs
    Urena SC
  • 03:00 - 20/05
    Trujillanos
    vs
    Real Frontera
  • 03:00 - 20/05
    Aragua FC
    vs
    Academia Rey
  • Germany Oberliga NOFV
  • 19:00 - 19/05
    Hallen
    vs
    SC Freital
  • 20:00 - 19/05
    Turkspor Dortmund
    vs
    Wattenscheid 09
  • Japan Regional League
  • 17:00 - 19/05
    Aries Tokyo
    vs
    Tokyo United
  • Botswana Premier League
  • 20:00 - 19/05
    Matebele FC
    vs
    VTM FC
  • Burkina Faso League
  • 22:59 - 19/05
    US Forces Armees
    vs
    ASFA-Yennega
  • Finland Championship U20
  • 17:00 - 19/05
    NoPS U20
    vs
    HJS U20
  • 18:40 - 19/05
    Atlantis U20
    vs
    MP U20
  • 19:00 - 19/05
    GrIFK U20
    vs
    FC Kirkkonummi U20
  • Germany Verbandsliga
  • 20:00 - 19/05
    Germania Friedrichstal
    vs
    Spielberg
  • 20:00 - 19/05
    VfR Gommersdorf
    vs
    FC Astoria Walldorf II
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 19/05
    Bangwe All Stars
    vs
    Mafco
  • 19:30 - 19/05
    Dedza Dynamos
    vs
    Chitipa United
  • 19:30 - 19/05
    Silver Strikers
    vs
    Be Forward Wanderers
  • France Division 2 Women
  • 20:00 - 19/05
    Strasbourg W
    vs
    Nantes (W)
  • 20:00 - 19/05
    Nice W
    vs
    Marseille (W)
  • 20:00 - 19/05
    Lens (W)
    vs
    US Orleans (W)
  • 20:00 - 19/05
    Rodez Aveyron (W)
    vs
    FC Metz (W)
  • Hong Kong 3rd Division
  • 16:30 - 19/05
    KCDRSC
    vs
    St Josephs
  • 16:30 - 19/05
    Flower
    vs
    Ornament FC
  • 18:30 - 19/05
    Supreme FC
    vs
    Tsuen Wan
  • England U21 Premier League
  • 18:00 - 19/05
    Tottenham U21
    vs
    Chelsea U21
  • Ghana Division 1
  • 22:00 - 19/05
    Skyy FC
    vs
    Pac Academy
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 22:30 - 19/05
    Nicaragua U16
    vs
    Panama U16
  • 22:30 - 19/05
    Guatemala U16
    vs
    Belize U16
  • 02:00 - 20/05
    Puerto RicoU16
    vs
    Honduras U16
  • 02:00 - 20/05
    Costa Rica U16
    vs
    El Salvador U16
  • Spain Youth League
  • 17:00 - 19/05
    Sevilla U19
    vs
    Deportivo La Coruna U19
  • France Youth U19 League
  • 19:30 - 19/05
    Marseille U19
    vs
    Lille U19
  • 20:00 - 19/05
    Nantes U19
    vs
    Montpellier U19
  • 20:00 - 19/05
    Paris Saint Germain U19
    vs
    Lyon U19
  • Finland Kolmonen
  • 20:00 - 19/05
    KaPa
    vs
    Roi United
  • Northern Ireland Women Super
  • 20:30 - 19/05
    Bangor (W)
    vs
    Ballymena Allstars (W)
  • Myanmar League Women
  • 16:30 - 19/05
    Myawady FC (W)
    vs
    Thitsar Arman FC (W)
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 17:00 - 19/05
    RTC FC
    vs
    BFF Academy U19
  • Kenya Super League
  • 17:00 - 19/05
    MCF FC
    vs
    Silibwet Leons FC
  • 19:00 - 19/05
    Kajiado
    vs
    Kisumu All Stars
  • Denmark 2 Division Women
  • 19:00 - 19/05
    Team Viborg (W)
    vs
    FC King George (W)
  • VĐQG Kyrgyzstan
  • 18:30 - 19/05
    Dordoi-Dynamo Naryn
    vs
    Neftchi Kochkor-Ata
  • Belgium Second Amateur Divisio
  • 20:00 - 19/05
    Rochefort
    vs
    Tubize
  • Hungary NB III
  • 22:00 - 19/05
    BSS Monor
    vs
    Martfui LSE
  • 22:00 - 19/05
    Csornai SE
    vs
    SC Sopron
  • 22:00 - 19/05
    Penzugyor SE
    vs
    Budapest Honved II
  • 22:00 - 19/05
    RCO Agde
    vs
    Mohacs
  • 22:00 - 19/05
    III.Keruleti TUE
    vs
    Balatonfuredi FC
  • 22:00 - 19/05
    Hatvan
    vs
    Ujpesti TE B
  • 22:00 - 19/05
    Tiszaujvaros
    vs
    DEAC
  • 22:00 - 19/05
    PEAC FC
    vs
    Ivancsa
  • Sierra Leone Premier League
  • 23:30 - 19/05
    Freetonians SLIFA
    vs
    Kholifa Stars FC
  • Mauritania Cup
  • 00:00 - 20/05
    ACS Ksar
    vs
    ASAC Concorde
  • Ireland Leinster Senior League
  • 17:00 - 19/05
    Killester Donnycarne
    vs
    Kilbarrack United
  • 18:00 - 19/05
    Home Farm FC
    vs
    Lucan United
  • 18:00 - 19/05
    Bluebell United
    vs
    St. Mochtas
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 22:00 - 19/05
    NK TOSK Tesanj
    vs
    Bratstvo Gracanica
  • Portugal Women Cup
  • 23:15 - 19/05
    SL Benfica (W)
    vs
    Racing Power (W)
  • Paraguay Women League
  • 04:00 - 20/05
    Club Olimpia (W)
    vs
    2 de Mayo (W)
  • 06:15 - 20/05
    Sportivo Trinidense (W)
    vs
    Tacuary (W)
  • Croatia First League Women
  • 21:00 - 19/05
    ZNK Donat Zadar (W)
    vs
    ZNK Agram (W)
  • 00:30 - 20/05
    NK Medimurje Cakovec (W)
    vs
    HNK Gorica W
  • Italy Serie B Women
  • 20:00 - 19/05
    Genoa (W)
    vs
    ASD Res Roma (W)
  • 20:00 - 19/05
    Lazio (W)
    vs
    Parma s (W)
  • 20:00 - 19/05
    Chievo (W)
    vs
    Freedom (ITA) (W)
  • Croatia U19 League
  • 22:00 - 19/05
    HNK Cibalia U19
    vs
    Zagreb locomotive U19
  • Croatia 3.Division
  • 22:30 - 19/05
    Nk Neretvanac Opuzen
    vs
    NK Zagora Unesic
  • 22:59 - 19/05
    Sava Gao Char Meisel
    vs
    NK Mladost Petrinja
  • 22:59 - 19/05
    Bistra
    vs
    NK Udarnik Kurilovec
  • Niger Super League
  • 22:30 - 19/05
    Renaissance CB
    vs
    ASN Nigelec
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:00 - 20/05
    Bella Vista Paysandu
    vs
    Ferro Carril FC
  • 01:00 - 20/05
    Estudiantes de Tacuarembo
    vs
    Atletico Arsenal Salto
  • 01:00 - 20/05
    Ferrocarrilero
    vs
    Lavalleja de Minas
  • 01:30 - 20/05
    CA Litoral
    vs
    Bristol de Mercedes
  • 02:00 - 20/05
    IA Rio Negro de San Jose
    vs
    Club Atletico Campana
  • 02:00 - 20/05
    Estudiantil Sanducero
    vs
    Laureles FC
  • Bolivia Regional Cup
  • 21:00 - 19/05
    24 de Septiembre 1969
    vs
    Club Atletico Juniors
  • 00:00 - 20/05
    Pasion Celeste
    vs
    CP Amanecer
  • 02:00 - 20/05
    Real Oruro
    vs
    Union Huayllamarca
  • 02:00 - 20/05
    Nacional Sucre
    vs
    Universitario de Sucre
  • 02:00 - 20/05
    Interfi
    vs
    Real Potosi
  • 02:30 - 20/05
    CD Municipal Tarija
    vs
    Chaco Petrolero
  • Argentina Santa Fe Cup
  • 01:00 - 20/05
    Club Atletico Porvenir Talleres
    vs
    Coronel Aguirre
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 01:00 - 20/05
    Killas W
    vs
    Carlos Mannucci W
  • Brazil Campeonato Carioca C
  • 01:00 - 20/05
    EC Vera Cruz RJ
    vs
    CAAC Brasil FC
  • 01:00 - 20/05
    SE Paraty RJ
    vs
    EC Resende
  • 01:00 - 20/05
    Niteroiense
    vs
    Campos AA
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 19:00 - 19/05
    Coimbra EC U20
    vs
    Athletic Club MG U20
  • 20:00 - 19/05
    Betim FC U20
    vs
    Cruzeiro (Youth)
  • Chile Primera Division Women
  • 22:00 - 19/05
    Palestino (W)
    vs
    Everton de Vina (W)
  • 22:59 - 19/05
    CD Antofagasta (W)
    vs
    Audax Italiano (W)
  • Costa Rica Primera Division Women
  • 22:59 - 19/05
    Dimas Escazu (W)
    vs
    Municipal Pococi (W)
  • Ecuador Primera Women
  • 22:59 - 19/05
    LDU Quito (W)
    vs
    Macara (W)
  • Colombia Regional League
  • 02:00 - 20/05
    Ferrovalvulas FC
    vs
    Medellin City FC
  • Brazil Paulista Serie B
  • 20:00 - 19/05
    ECUS U23
    vs
    Atletico Mogi SP U23
  • 20:00 - 19/05
    Olimpia Asuncion U23
    vs
    Fernandopolis/SP U23
  • South Africa League Women
  • 20:00 - 19/05
    UKZN FC (W)
    vs
    DUT Midlands (W)
  • Brazil national youth (U20)
  • 01:00 - 20/05
    Santa Cruz PE U20
    vs
    Serrano PE U20
  • 01:00 - 20/05
    Confianca PB Youth
    vs
    Falcon FC SE Youth
  • 01:00 - 20/05
    America PE Youth
    vs
    Central PE U20
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 01:30 - 20/05
    Nacional PR
    vs
    Foz do Iguacu PR
  • Guatemala Segunda Division
  • 03:30 - 20/05
    CSYD Carcha
    vs
    CSD Agua Blanca
  • Saint Kitts Nevis Premier League
  • 04:00 - 20/05
    Bath United
    vs
    Flow 4G Cayon Rockets
  • Brazil Paulista Womens League
  • 01:00 - 20/05
    VF4 (W)
    vs
    Remo (W)
  • 01:00 - 20/05
    Uniao Desportiva Alagoana/AL (W)
    vs
    JC Futebol Clube (W)
  • 02:00 - 20/05
    3B Sport AM (W)
    vs
    Fortaleza (W)
  • Lebanon League Women
  • 16:30 - 19/05
    Ol Beirutus (W)
    vs
    Sport Stars (W)
  • Puerto Rico League
  • 06:00 - 20/05
    Academia Quintana
    vs
    FC Mayaguez

Anh em chỉ cần truy cập vào Ra Khơi TV là có thể xem được lịch thi đấu bóng đá trực tuyến đầy đủ và chính xác. Qua đó biết hôm nay, ngày mai diễn ra những trận đấu bóng đá nào. Giúp mình có thu xếp được thời gian xem trực tiếp trận đấu mình muốn một cách phù hợp.

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến ở đâu nhanh, đầy đủ và chuẩn xác?

Cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả giải đấu trên thế giới
Cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả giải đấu trên thế giới

Ở thời điểm hiện tại, anh em không còn phải chờ các chương trình thể thao trên TV hay bỏ tiền ra mua báo bóng đá. Để biết lịch thi đấu của các giải bóng đá lớn hay đội bóng mà mình yêu thích nữa. Thay vào đó, anh em dễ dàng xem trực tiếp ngay trên máy tính hay điện thoại của mình. Bởi có rất nhiều website bóng đá cập nhật lịch thi đấu trực tuyến để anh em truy cập và xem bất kỳ lúc nào.

Trong số những trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến tại Việt Nam hiện nay. Ra Khoi Live chính là địa chỉ được nhiều người đánh giá cao và truy cập nhiều nhất. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch cho tất cả những giải bóng đá từ lớn đến nhỏ trên toàn thế giới. Cho nên chỉ cần vào đây, anh em dễ dàng biết lịch của những trận đấu sắp diễn ra như thế nào.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá trực tuyến lên website cũng cực kỳ sớm. Bởi chúng tôi muốn mọi người có thể biết được trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày. Như vậy mọi người có thể chuẩn bị được thời gian để xem trận đấu mình thích phù hợp.

Khi xem lịch bóng đá mà Rakhoi TV cập nhật, anh em cũng nắm được đầy đủ các thông tin như sân tổ chức trận đấu, đội hình mà hai đội sẽ sử dụng, thời gian thi đấu, trọng tài bắt chính,… Thêm vào đó, những thông tin quan trọng của hai đội bóng như vị trí trên bảng xếp hạng, lịch sử đối đầu, phong độ gần đây, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo.

Chính vì thế, nếu anh em đang muốn xem lịch của bất kỳ giải đấu hay đội bóng nào thì nên truy cập vào đây ngay. Đảm bảo rằng anh em sẽ tìm được thông tin mình cần nhanh và chuẩn xác nhất.

Ra Khoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai đầy đủ, chuẩn xác

Anh em đang muốn biết hôm nay và ngày mai sẽ diễn ra các trận đấu bóng đá nào thì hãy truy cập vào Rakhoi Live ngay. Bởi hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch cho tất cả những trận đấu sắp diễn ra trong vòng 1 tuần. Qua đó anh em dễ dàng biết được trong thời gian sắp tới cho những trận đấu nào sắp diễn ra một cách chi tiết.

Khi xem lịch bóng đá hôm nay tại Ra Khoi Live, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin quan trọng. Mà dựa vào đó, anh em sẽ thu xếp được thời gian xem trực tiếp trận đấu mình muốn phù hợp hơn. Thêm vào đó, tình hình của hai đội bóng trước trận đấu cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ.

Chúng tôi còn có một trang web với giao diện khá dễ sử dụng. Cho nên để tìm lịch của đội bóng mà mình yêu thích hay những trận đấu sắp diễn ra tại Ra Khơi Live. Anh em chỉ cần thực hiện vài thao tác là có thể tìm được một cách nhanh chóng.

Đặc biệt, chúng tôi còn cập nhật luôn cả lịch phát sóng của các trang web, kênh phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Qua đó anh em biết chính xác trận đấu mình muốn xem được trực tiếp trên kênh này. Để truy cập và xem trận đấu với chất lượng cao nhất.

Rakhoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho tất cả những giải đấu hàng đầu

Hiện tại chúng tôi đã xây dựng chuyên mục Lịch Thi Đấu khá tiện lợi. Khi chỉ cần vào đây, anh em có thể dễ dàng tìm và xem được lịch của bất kỳ giải bóng đá nào mà mình muốn. Trong đó những giải đấu được xem nhiều nhất hiện nay có thể kể đến như:

Cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh hay Premier League là giải bóng đá được yêu thích nhất trong nước hiện nay. Cho nên chúng tôi cũng cập nhật lịch của giải đấu này khá chi tiết. Khi tất cả những trận đấu bóng đá Anh, từ vòng 1 đến vòng 38 đều được Ra Khoi Live cập nhật lịch đầy đủ.

Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết những BLV hàng đầu Ngoại Hạng Anh như Man City, Arsenal, Man United, Chelsea, Liverpool,.. thi đấu vào lúc nào. Để thu xếp xem trực tiếp những trận đấu Ngoại Hạng Anh hấp dẫn nhất dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới

Không chỉ có giải Ngoại Hạng Anh, Rakhoi TV còn đang cập nhật lịch cho nhiều giải bóng đá lớn khác như:

  • Serie A
  • Bundesliga
  • La Liga
  • Ligue 1
  • Champion League
  • Europa League
  • World Cup
  • Euro,…

Có thể thấy rằng chỉ cần vào đây, anh em dễ dàng biết các trận đấu hàng đầu thế giới sẽ diễn ra vào lúc nào dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trong nước

Trang web Ra Khoi Live còn cập nhật lịch cho cả những giải đấu lớn ở trong nước như:

  • V League
  • Giải hạng nhất
  • Các giải đấu trẻ
  • Giải bóng đá nữ

Cho nên khi vào đây, anh em sẽ biết bóng đá trong nước hôm nay, ngay mai sẽ diễn ra các trận đấu hấp dẫn nào.

Cập nhật lịch bóng đá Việt Nam đầy đủ

Chúng tôi biết được rằng đã là một người yêu bóng đá thì chắc không bao giờ bỏ qua được trận đấu của đội tuyển. Chính vì thế RakhoiTV cũng cập nhật lịch cho tất cả những giải bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia như U23 Châu Á, AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup,.. cho đến các trận đấu giao hữu.

Với việc cung cấp lịch của đội tuyển Việt Nam khá đầy đủ như trên đây. Anh em sẽ dễ dàng biết được Việt Nam thi đấu vào lúc nào và dựa vào đó để chuẩn bị thời gian xem phù hợp.

Rakhoi TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ, chính xác

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh với thông tin đầy đủ

Ra Khoi Live được biết đến như là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay sớm nhất. Bởi trước khi trận đấu chính thức diễn ra ít nhất 1 ngày thì chúng tôi đã cập nhật lịch lên website. Cho nên chỉ cần vào đây là anh em sẽ biết được lịch của những trận đấu sắp diễn ra ngay lập tức.

Khi xem lịch thi đấu trực tuyến mà Ra Khơi TV cập nhật của bất kỳ trận đấu nào. Anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin quan trọng như:

  • Thời gian mà trận đấu sẽ diễn ra
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Đội hình ra sân dự kiến của hai đội
  • Trọng tài bắt chính.

Thêm vào đó, những thông tin ảnh hưởng đến kết quả của trận đấu như thành tích đối đầu, phong độ gần đây, vị trí trên bảng xếp hạng, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo. Để anh em nắm được tình hình của trận đấu một cách chi tiết.

Đương nhiên tất cả những thông tin trên đây đều được Rakhoi Live cam kết chính xác tuyệt đối. Cho nên anh em hoàn toàn yên tâm khi sử dụng. Qua đó thu xếp thời gian hợp lý để xem những trận đấu bóng đá mà mình thích.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến Ra Khơi TV

Để mọi người có thể dễ dàng sử dụng trang web Ra Khoi Live. Chúng tôi đã thiết kế một giao diện website khá đơn giản. Chính vì thế để xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên sẽ tìm Ra Khoi TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào trang web của chúng tôi
  • Bước 2: Anh em sẽ nhìn lên thanh Công Cụ rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tiếp theo sẽ chọn vào giải bóng đá mà mình muốn, ví dụ như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
  • Bước 4: Cuối cùng anh em sẽ biết được lịch của tất cả những trận đấu bóng đá Anh sắp diễn ra dễ dàng.

Những lý do nên xem lịch thi đấu bóng đá tại Rakhia TV

Để biết lịch bóng đá hôm nay dễ dàng với thông tin đầy đủ và chính xác. Anh em hãy chọn Ra Khơi Live, bởi chúng tôi có những ưu điểm như sau:

  • Hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu cho tất cả những giải bóng đá lớn, nhỏ trên thế giới hiện nay. Trong đó có lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Champion League, V League,… Cho nên chỉ cần vào đây là anh em dễ dàng biết lịch của bất kỳ trận đấu hay đội bóng nào mình muốn
  • Thêm vào đó chúng tôi còn cho anh em biết lịch phát sóng của những kênh hay website trực tiếp bóng đá hàng đầu Việt Nam. Để anh em biết trận đấu mình muốn xem sẽ được trực tiếp ở kênh nào. Giúp mình lựa chọn kênh xem bóng đá phù hợp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá lên website cũng cực kỳ sớm. Để anh em biết được lịch trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày. Qua đó thu xếp được thời gian hợp lý để xem trực tiếp trận đấu mình muốn
  • Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại Ra Khoi TV, anh em sẽ nắm được đầy đủ những thông tin như thời gian trận đấu diễn ra, đội hình dự kiến ra sân của hai đội, sân tổ chức trận đấu, trọng tài bắt chính,…
  • Những thông tin liên quan đến hai đội bóng trong trận đấu như lịch sử đối đầu, vị trí trên bảng xếp hạng, phong độ gần đây, tính chất của trận đấu,… cũng được chúng tôi cung cấp đầy đủ cho anh em tham khảo
  • Giao diện của Rakhoi TV cũng được thiết kế đơn giản. Mà anh em có thể sử dụng và tìm lịch của những trận đấu hay đội bóng mình muốn nhanh chóng nhất
  • Đặc biệt chúng tôi còn phát sóng tất cả những giải bóng đá lớn với chất lượng cao. Để anh em xem trực tiếp trận đấu mình thích với trải nghiệm tốt nhất.

Kết luận

Ra Khơi TV chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam hiện nay. Mà anh em nên truy cập vào ngay, để biết lịch bóng đá hôm nay và ngày mai một cách dễ dàng. Qua đó thu xếp thời gian để xem trực tiếp những trận đấu hấp dẫn chuẩn nhất.

X

8XBET

X

8XBET

X

8x

bdif